ลิงค์

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอของขวัญปีใหม่ครับ  (อ่าน 1159 ครั้ง)

ออฟไลน์ rock

• Newbie
  • *
  • การ์ม่า: +0/-0
ขอของขวัญปีใหม่ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2013, 12:00:57 PM »
มวยไทย 7 สี อาทิตย์นี้ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ใครมีข้อมูลดีๆก็นำมาแบ่งปันกันนะครับ ถือซะว่ามอบของขวัญปีใหม่ให้กับสมาชิกบ้านหลังน้อยๆหลังนี้ ขอบคุณครับ 8)

ออฟไลน์ อารามบอย

• Full Member
Re: ขอของขวัญปีใหม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2013, 06:19:16 PM »
                 ของขวัญปีใหม่ตอนนี้พร้อมแล้วครับ รอแต่เวลาทำการ            

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 10:31:55 AM »
        รับไปครับ   ฉลองชัย  เกียรติเจริญชัย  (ราชานนท์) ราคาเป็นรองอย่าตกใจทำใจแข็งๆใว้ ราคาเป็นต่อไม่ต้องออกตัวครับ                                       
              ผมขอให้ท่านโชคดีมีเงินใช้ปีใหม่ครับ.                                                                                                      [/col
or]

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 03:57:41 PM »
                 อย่าลืมพาครอบครัวไปกินข้าวนอกบ้านนะครับ                  

ออฟไลน์ ศุกร์

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 09:51:27 AM »
ปีใหม่นี้ขอให้ท่านอารามบอย..และคนที่ท่านรักมีแต่ความสุขความเจริญครับ
และกราบขอบพระคุณสำหรับข้อมูลคู่ฉลองชัยมากๆครับ...คู่นี้ผมจัดเต็มตามที่ท่านบอกทุกประการรองทุกราคาตั้งแต่ยก 1-3 ..เลยรับแบบเต็มๆหลังหมดยก4โดยไม่ออกตัวเลยครับ
ขอบพระคุณอีกครั้งสำหรับข้อมูลดีๆที่ท่านวิเคราะมาให้แบบไม่พลาด""เพราะผมจำท่านตั้งแต่คู่เมืองไทยกับต๋วนป๋ วันนั้นผมสวนเลยเจ็บหนัก
วันนี้ยิ้มได้แล้วครับ...จะรอท่านเหมือนเดิมครับก่อนชก เจ็ดสีอาทิตย์นี้ครับ
ขอบพระคุณท่านจากใจอีกครั้งครับ :) :)

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 08:17:12 PM »
          ขอบคุณครับท่านศุกร์ที่ติดตามผม                 

Best  view  with  IE  5.5  up  at  1024 x 768 pixels
Copyright@2009 Department  of MUAYTHAICENTER ,  All  rights  Reserved.
Contact  Us : E-mail : muaythaicenter@windowslive.com

Last  update
2/09/2009