ลิงค์

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่าชอง 7  (อ่าน 1791 ครั้ง)

ออฟไลน์ เปตอง

• Newbie
  • *
  • การ์ม่า: +0/-0
เรื่องเล่าชอง 7
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 04:18:41 PM »
มี หน.ค่ายมวยดังชนะมวยคู่ 1 ช่อง 7   5 ล้านกว่าบาท ค่ายนี้ชกท่ี 7 ต้องเล่น สงสัยเขาคงรู้ว่าชกอย่างไรก็ไม่แพ้
เล่นทุกราคาเลยคับ  ผมลืมไปว่าค่ายของเขาคือค่ายยอดเยี่ยมแห่งปี  หากชกท่ีนี้กรุณาตามเขาด้วยนะคับเพราะนักมวยค่าตัวแค่
1 หมื่นกว่า  แต่เขาเล่นเป็นล้านอย่างนี้น่าคิดนะ  ช่อง 11 ไม่เป็นไร  ชอง 7 น่ากลัวคับ  ขอบอกไว้ล่วงหน้าเตรียมใส่  ขุนพันธ์  กับ ศรทอง ได้เลย  อ่านแล้วมีความคิดอย่างไรตอบบ้างคับ

ออฟไลน์ Dinsordum

• Full Member
  • เล่นมวยให้เหมือนหุ้นจะลงทุนต้องไตร่ตรอง
Re: เรื่องเล่าชอง 7
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 06:56:36 PM »
ความคิดก็ดีนะหน้าเก็บเอาไปคิดฮ่าๆขอบคุณช่วยกันคิดวันอาทิตย์จะได้มีตังค์

ออฟไลน์ nipon chansanr

• Hero Member
  • การ์ม่า: +0/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 07:38:19 PM »
ขึ้นมายังไม่รู้เลยใครต่อ  สท้านฟ้า  อาจเป็นรองครับ..(ปลายเหี่ยว)

ออฟไลน์ คนต่อท่อ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 07:58:02 PM »
ถ้าไม่มีการสับขาหลอก ผมว่าอาทิตย์นี้สนุกกว่าที่คิด  ;D

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 06:42:55 PM »
พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ สมาชิกที่รักและนับถือกันครับ..  ผมมีข่าวดีมาบอก....
คืออย่างนี้ครับ..หลังจากที่มีรายการชกที่เมื่อหลายเสาร์ที่แล้วผ่านมา   หลักทรัพย์  ส.ทับทิม  ไล่ถลุงคู่ชกน็อกคาเข่าไปเพียงแค่ยกที่ 3  เท่านั้นที่ ทีจีเอ็น...  ต่อมาไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นกับทางทีมงานผู้จัด   ทางลุงของเด็ก จ่าชาติ ( ชาติสมิง ศิษย์อรัญ ) ได้พาเด็กไปซบ กับทีมงานศึกวันทรงชัย  แล้วนั้น  ผมสืบถามมากับทางน้าชายอีกคน..ของเด็กที่ขับวินมอเตอร์ไซ  บอกว่าเป็นความจริงตามนั้น  นี่คือวิถีทางของนักมวย  ที่น่าจับตามอง  อีกคนหนึ่ง  118 ปอนด์  ตัวหมุนเวตนี้  ของเทพ ธรรมมะมีมากมาย  หากเป็นความจริงดังที่ผมได้ยินมา 
        เราสมาชิกแฟนมวยที่นับถือกัน  คงมีมวยเด็ดที่ไม่คาดสายตาของผมตัวนี้ไปได้แน่ๆ  อาจจะ มาต่อยให้เราเห็นกันในเร็วๆนี้ทางจอตู้ ฟรีทีวี  ช่องใหนช่องหนึ่งแน่ๆ   ผมขอบอกว่าเด็กตั้งใจจริง  สมองมวย ความแกร่ง ไม่เป็นรองใคร ในรุ่นราวคราวเดียวกันครับ..

ออฟไลน์ ขุนพลแดนใต้

• -
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 07:00:21 PM »
คู่แรกอย่าคิดมาก ใส่ขุนพล เฮ้ย...ขุนพันธ์ ครับ พูดผิดอยู่เรื่อย เดี๋ยวมีคนท้าชก ผมอาจทิ้งตัวยกสีี่....รวยเละเลย ฮ่าๆๆๆๆ ทานข้าวค่ำกันหรือยังครับ หรือไปดูมวยกัน
-

ออฟไลน์ ขาใหญ่

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 07:22:45 PM »
ท่าน เอ๋ ขายของดีใหมครับ วันนี้ลืมเอาโทรศัพท์ไปด้วย เลยไม่ได้คุยกันเลยครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 07:35:36 PM »
ขอบคุณครับท่านขาใหญ่ครับ   สู้ๆครับ

Best  view  with  IE  5.5  up  at  1024 x 768 pixels
Copyright@2009 Department  of MUAYTHAICENTER ,  All  rights  Reserved.
Contact  Us : E-mail : muaythaicenter@windowslive.com

Last  update
2/09/2009