ลิงค์

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอมวยเด็ดวันนี้ท่านเด็กเทพ พี่เอ๋แ  (อ่าน 1059 ครั้ง)

ออฟไลน์ loei

• Newbie
  • *
  • การ์ม่า: +0/-0
ขอมวยเด็ดวันนี้ท่านเด็กเทพ พี่เอ๋แ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 02:00:11 PM »
 >:( ;D

ออฟไลน์ เด็กเทพ

• Sr. Member
Re: ขอมวยเด็ดวันนี้ท่านเด็กเทพ พี่เอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 02:19:37 PM »
เมื่อท่านขอมา เดี่ยวสักพักผมจะจัดให้นะครับ เอาไป1สเต็ป3เลยครับ...
มีดีให้เล่น..

Re: ขอมวยเด็ดวันนี้ท่านเด็กเทพ พี่เอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 02:31:56 PM »
1.ชอบสิทธศักดิ์ ....ช่วงหลังเชอร์รี่ ผีเข้าผีออก แพ้ง่ายเกินไป ดูแล้วเล่นสิทธิ์ศักดิ์สู้ดีกว่า

2.ชอบเอกอนันต์ ดูว่าน่าจะตัวใหญ่กว่า ต้นๆทีต่อที นำไปก่อนครับ ปลายๆน่าจะออกตัวได้ หรือไม่ก็เข้าวิน โอกาสดีกว่่า..

3.ชอบที่น้องเบียร์ น้ำหนักแบบนี้มองว่าได้เปรียบ ตรงข้ามผ่านกระดูกมวยดีๆ แต่น้ำหนักแบบนี้ น่าลุ้นที่น้องเบียร์ครับ

4.วรวุฒิ...ไปก่อนแน่ครับ ฝืมือเก๋ากว่า จังหวะเร็วกว่า ลุ้นที่ปลายๆหน่อยครับ ออกตัวได้...หรือไม่ก็กินครับ ได้เปรียบ

5.ชอบเพชรเชียงยืนครับ ถ้าเห็นตัวใหญ่กว่า เล่นเป็นทีเด็ดได้เลยครับ ถ้าเล็กกว่า ก็ยังน่าวัดไปก่อนสบายครับ ได้ฝืมือ

6.รองไปครับเจ้าเสือน้อย เก๋ากว่่า ต้นๆ มีราคาให้กินแน่ๆ ปลายลุ้นเอาครับว่า แรงหมดไหม

7.วุฒิชัย ลุ้นได้เปรียบกว่า ทั้งหัวใจ ลูกสู้ มวยทรงเดียวกัน สมองมวยยังมีแก้กันได้ดีกว่า...

....3ตัวมองว่าได้เปรียบกดสเต็ปได้   วรวุฒิ เพชรเชียงยืน วุฒิชัย ครับ....

ออฟไลน์ nipon chansanr

• Hero Member
  • การ์ม่า: +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 06:53:26 PM »
หันหลังเล่น  ผมให้เล่นนะแพ้ไม่เป็นคู่ 9 หรือคู่สุดท้าย   

ออฟไลน์ nipon chansanr

• Hero Member
  • การ์ม่า: +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 07:05:14 PM »
เอกอนันต์  จะแพ้   คนคบได้
น้องเบียร์       จะแพ้    ตี็เล็ก
เพชรเมืองชล   จะแพ้   วรวุฒิ       ชอบ วรวุฒิ
เพชรเชียงยืน    จะชนะ   ไฟป๋า     เพชรเชียงยืน  5 ดาว

ดาวตรัง    8  ดาว

วุฒิชัย      8  ดาว

บัลลังเงิน    8 ดาว

และคู่สุดท้าย  ต่อเก็บทุกราคา   ปลื้ม     หากเชื่อพลาดมาผมจะไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้น.. ล้อเล่นๆ  เล่นได้ครับ   
/color]

ออฟไลน์ เทพทาน

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 12:21:49 AM »
ขึันไปผมรองไอ้ป้อ3/2 ไป 4โป้ง กะว่าราตาดีออกตัวซะักน่อย  ที่ไหนได้ กินเต็ม
พอดีผมไม่มีรถเลยให้คนจริงใจมารับ เพราะไปลุมพินีไม่ถูก  ...
...จริงๆ..ขอบอกขี้ใสัมาหลายรอบแล้ว............

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 08:34:13 AM »
เทพทานเล่นมวยเก่งนะ ได้เงิน โดยไม่ต้องออกตัว เล่นให้รวยนะ ระวังด้วย เสาร์นี้ อันตรายมาก และวันอาทิตย์ ก็สุดยอดแห่งเบอร์....

.........คนที่เล่นมวย เราไม่ต้องสอนเขามากครับ เขาเล่นและรู้กว่าเราเยอะแยะ แต่เขาตามข้อมูลเหมือนบางท่านไม่ได้ เขาจึงมาหาข้อมูลกันแค่นั้นเอง เราคิดว่าเราเก่งกว่าเขา ก็คือ เราหลงตัวเองแค่นั้นแหละ คนจริงใจไม่รุ้ผลแพ้ชนะครับ แต่ติดตามมวยที่จะต่อยให้ทุกตัวอย่างจริงจัง

............หนังสือมวย ออกตั้งแต่มวยขึ้นรายการ ยังไม่เคยเห็นซ้อม ไม่รู้เรื่องการทำตัว แล้วเราจะเชื่อล่วงหน้า ....ก็ต้องพิจารณาครับ  เน้นข้อมูล ไม่เน้นตัวชนะ คือ คนที่หาข้อมูลครับ....ตัวชนะ รู้ก็รวยต่ายห้านะสิ.....

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 08:38:11 AM »
ใครอยากมีชื่อติดในยอดนักวิเคราะห์มวย บอกผมได้นะ เด็กรุ่นใหม่ๆ เขาติดชื่อ 10เซียนกันเยอะแยะไป ไม่ยากครับถ้าอยากดัง มีคนรับจ้างดันเยอะแยะไป...

ออฟไลน์ เทพทาน

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 11:14:43 AM »
.

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 11:21:22 AM »
คนที่จะมีของดีได้ จะต้องเป็นคนที่รักษาของได้เท่่านั้น หากของที่หลุดเข้ามาในเวปขนาดนี้ ของตลาดนัดทั้งนั้นครับ ผมไม่เคยให้มวยแบบเน่าๆในเวปมวยแน่นอน....ถ้าคนที่ติดตามผลงาน สิ่งที่ผมโพส จะแค่เป็นประโยชน์เท่านั้น แล้วคู่นั้นจะกลายเป็นมวยมีของ แต่อยู่ฝั่งไหนผมก็ไม่รู้ครับ.....มั่วๆก็เห็นอยู่ครับ ของดี อาศัยข้อมุลแน่น สู้ได้ครับ ......

Best  view  with  IE  5.5  up  at  1024 x 768 pixels
Copyright@2009 Department  of MUAYTHAICENTER ,  All  rights  Reserved.
Contact  Us : E-mail : muaythaicenter@windowslive.com

Last  update
2/09/2009